FORUM CẬN CHUYÊN 3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FORUM CẬN CHUYÊN 3

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesCấpĐăng kýĐăng Nhập

ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà

Go down 
[]
BiThuC3
thudohb
mrlovely
candy53
TS2H
LPLD_Duy
sHin™
[H]e_[r]o
ku_chuyen
14 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
ku_chuyen
Admin
ku_chuyen

Cấp độ : ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 21
Điểm số : 511
Độ khôn : 19

ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 6:32 pm

First topic message reminder :

ấn vào để xem to hơn nhé
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop004.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop005.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop006.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop007.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop007.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop009.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop010.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop011.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop012.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop013.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop014.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop016.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop017.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop015.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop018.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop019.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop020.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop024.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop026.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop027.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop033.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop034.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop030.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop035.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop049.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop056.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop061.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop063.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop064.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop067.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop068.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop069.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop070.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop076.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop077.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop078.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop079.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop082.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop088.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop089.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop091.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop094.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop095.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop096.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop097.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop098.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop099.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop100.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop101.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop104.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop106.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop112.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop113.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop114.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop115.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop116.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop119.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop140.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop137.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop132.th
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Anhlop120.th

Được sửa bởi ku_chuyen ngày Wed Aug 12, 2009 8:22 am; sửa lần 4.

Tác giảThông điệp
mi.douz
Admin
mi.douz

Cấp độ : Prometheus Fire
Điểm số : 2024
Độ khôn : 250

ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 1:47 pm

không biết bố t để máy ảnh đâu ý
ku_chuyen
Admin
ku_chuyen

Cấp độ : ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 21

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 7:01 pm

mrlovely đã viết:
ku_chuyen đã viết:
nhưng mà tớ hok lỡ lòng nào làm thế . tớ hok nhận đâu . giả lại cậu :KhiCon163:
thôi các bạn nhường thì cứ nhận bừa đê ko các ban buồn mà mày chả thích bỏ mẹ lại còn giả vờ KhiCon171
uh , thế cho mày nhé . biết mà , thix rồi nhưng hok dám nói . chém tao thế để tao nhường cho mày chứ j , uk , cho tất
ku_chuyen
Admin
ku_chuyen

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 7:03 pm

mi.douz đã viết:
thằng này post ảnh rõ bé lại phải click vào mệt hết cả người
1 cái thằng ngu vật ngu vã . cậu thử poss 100 cái ảnh cỡ to vào 1 cái pic xem nào , xem nó có ra cái j hok . cứ poss đy rồi mới biết ai ngu hay ai khôn , em nhé
ku_chuyen
Admin
ku_chuyen

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 7:03 pm

mi.douz đã viết:
không biết bố t để máy ảnh đâu ý
đấy , hok phải nguỵ biện . chắc thấy người ta đẹp zai hơn , nên bảo bố xoá ảnh đy rùi đúng hok
mrlovely

mrlovely

Cấp độ : ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 11
Điểm số : 260
Độ khôn : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 7:52 pm

ku_chuyen đã viết:
mrlovely đã viết:
ku_chuyen đã viết:
nhưng mà tớ hok lỡ lòng nào làm thế . tớ hok nhận đâu . giả lại cậu :KhiCon163:
thôi các bạn nhường thì cứ nhận bừa đê ko các ban buồn mà mày chả thích bỏ mẹ lại còn giả vờ KhiCon171
uh , thế cho mày nhé . biết mà , thix rồi nhưng hok dám nói . chém tao thế để tao nhường cho mày chứ j , uk , cho tất
đấy đấy vẫn cái tính đấy thấy anh nói thế thấy ngại rồi ah. thôi cứ nhận đi chả ai nói j chú đâu nha. ko có j fải ngại đâu nha KhiCon171
mi.douz
Admin
mi.douz

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 10:47 pm

ku_chuyen đã viết:
mi.douz đã viết:
1 cái thằng ngu vật ngu vã . cậu thử poss 100 cái ảnh cỡ to vào 1 cái pic xem nào , xem nó có ra cái j hok . cứ poss đy rồi mới biết ai ngu hay ai khôn , em nhé

không biết chỉnh cho nó bé đi à
vjpsanh91hb

vjpsanh91hb

Cấp độ : ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 71
Điểm số : 1442
Độ khôn : -170

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 9:20 pm

pót to ra cho anh em dỡ tôn công đi lâu lắm thằng quýt con mới dc 1 bài t ử té
ku_chuyen
Admin
ku_chuyen

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 10:41 pm

mi.douz đã viết:
ku_chuyen đã viết:
mi.douz đã viết:

không biết chỉnh cho nó bé đi à
bé thế này đã được chưa thế
ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 058
mrlovely

mrlovely

Cấp độ : ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 11

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 5:41 pm

có mỗi cái ảnh mang khoe khắp nơi. NHẾCK BOY :KhiCon210:
guitar_hjhj

guitar_hjhj

Cấp độ : Gà Keisuke
Điểm số : 10
Độ khôn : 0

Bài gửiTiêu đề: ảnh hạ long của lớp mih nè   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 9:45 am

sao ko thấy ảnh của tui nhj(Hồi_guitar)hehe.thằng tùng đen đâu.pót ảnh của anh e lên ngay ko thi đừng trách a vô tình đấy!!!!!!!!!!!!!!! KhiCon054 KhiCon054 KhiCon054
mrlovely

mrlovely

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 12:29 pm

chú chả có mấy cái còn éo j mẹ mặt ngu fết :KhiCon168: :KhiCon168:
thuhuyen.cc3

thuhuyen.cc3

Điểm số : 558

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 2:00 pm

guitar xấu trai thì post anh lên làm j chứ. xấu hết hình ảnh ban đại diện đi.
[]<eO.[]v[]uT

[]<eO.[]v[]uT

Điểm số : 118

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 9:16 pm

guitar_hjhj đã viết:
sao ko thấy ảnh của tui nhj(Hồi_guitar)hehe.thằng tùng đen đâu.pót ảnh của anh e lên ngay ko thi đừng trách a vô tình đấy!!!!!!!!!!!!!!! KhiCon054 KhiCon054 KhiCon054
post anh? ca' Hoi` len lam` j`.xau' mat. lop' C3 =))
LPLD_Duy
Smod
Smod
LPLD_Duy

Điểm số : 338
Độ khôn : 21

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 9:38 pm

pot ảnh Hồi lên người ta tưởng là con của phụ Huynh nào đi cùng lớp mình đấy
:KhiCon130: :KhiCon130: :KhiCon130: :KhiCon130: :KhiCon130: :KhiCon130:
vjpsanh91hb

vjpsanh91hb

Cấp độ : ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 71

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 9:58 pm

hahahahahhaha anh vjp cũng thấy thằng mập hợp với em thảo mán đấy KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171
[H]e_[r]o

[H]e_[r]o

Điểm số : 145

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 10:17 pm

nay`...............de` nghj delete ngay may' caj' anh? cua con Chang dua' di nha'...........bon an njnh mang dang doi` xoa' 4rum cua? lop' mjnh` day'
nghe noi' la` vj` 4rum post anh? doi` truy, vo van hoa' cua~ con dua' nen moi' nhu vay..........kho? we'............. :KhiCon119: :KhiCon006:
vjpsanh91hb

vjpsanh91hb

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 10:41 pm

hâhhah pót cả ảnh cho thăng hối nữa chúng mày cho dủ mặtnhưng anh con chang ch nen dem cái nao mát mẻ tí nữa mới hợp với nó KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171
mi.douz
Admin
mi.douz

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 11:38 pm

[H]e_[r]o đã viết:
nay`...............de` nghj delete ngay may' caj' anh? cua con Chang dua' di nha'...........bon an njnh mang dang doi` xoa' 4rum cua? lop' mjnh` day'
nghe noi' la` vj` 4rum post anh? doi` truy, vo van hoa' cua~ con dua' nen moi' nhu vay..........kho? we'............. :KhiCon119: :KhiCon006:

chuẩn chuẩn

mặt chang CH vô văn hóa vđ
ku_chuyen
Admin
ku_chuyen

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 12:34 am

mi.douz đã viết:
[H]e_[r]o đã viết:

chuẩn chuẩn

mặt chang CH vô văn hóa vđ
a nhô a nhô , cho em xin hỏi 1 câu với , vđ là gì ạ . nhưng cug phải công nhận mặt chang dứa vô văn hoá KhiCon028
vjpsanh91hb

vjpsanh91hb

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 7:34 am

vô địch chứ cái gì thăng hâm admin như mày chúng mày chém nó nhẹ thôi biết là mặt nó thế rồi nhưng cũng phải nói đỡ cho bạn chứ ko bạn ấy lại ko dám ra ngoài thì sao KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171 KhiCon171
BiThuC3

BiThuC3

Cấp độ : ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 41
Điểm số : 803
Độ khôn : 47

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 21, 2009 4:32 pm

so that day. no noi ban be nhu vay ma CH cung chap nhan a.len tieng dj chu CH
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà   ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà - Page 2 Icon_minitime

ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè , up date liên tục nhé , tại nhiều mà
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» ảnh đy hạ long của cả lớp mình nè P2
» nơi lưu giữ số phone của tất cả lớp nè - update liên tục
» ý kiến ma mới , sự thật mất lòng =))
» THONG BAO:20/11 nay de nghi cac mem nha minh tu tap day du.